, ODM yakana kwamba Imempuuza Magaya Hospitalini

Chama cha ODM kimethibitisha kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Nasa Norman Magaya hafanyi kazi.

Kupitia akaunti yake rasmi ya Twitter Jumanne, chama hicho kilisema kwamba kilifahamu hali yake na kuongeza kuwa imekuwa ikimsaidia tangu alazwe hospitalini. ODM ilisema kwamba ililipa malipo ya matibabu ya Magaya na kwamba hospitali aliyokuwa akitibiwa haina bili zilizosalia.

“Kwa ufahamu wetu, hakuna salio la malipo. SG Edwin Sifuna alimtembelea alipokuwa amelazwa hospitalini hivi karibuni . Kama kawaida angewasiliana na chama hicho iwapo kungekuwa na mswada wowote kama kawaida. “ODM ilitumwa.

Taarifa ya hizi zinachipika baada ya Magaya kwenda kwenye vyombo vya habari kijamii akiwa na madai kwamba ameachiliwa na wakuu wa Nasa.

Wakenya kwenye Twitter walidai kwamba Magaya aliachiliwa licha ya jukumu lake muhimu katika Nasa wakati wa uchaguzi mkuu wa 2017 ambapo mkuu wa ODM Raila Odinga alikuwa anaipeperusha bendera ya chama hicho.

ODM iliongeza kuwa chama hicho kimekuwa kikishughulikia maslahi ya Magaya kimya kimya.

Imewahimiza Wakenya kuheshimu usiri wake.

“Tutafanya juu chini kulinda ustawi wa Magaya, lakini tutafanya hivyo kimya, tunapotimiza agizo letu kwa raia ambao tunawatumikia. Maswala haya ni ya kibinafsi na tunawahimiza watu wote kuheshimu faragha ya Bwana Magaya,”

 

 

Source link